MODULE QUANG SFP, 1000BASE-LX, SINGLEMODE (1310NM, 10KM, LC).
Giá : 2.860.000 VND 4.400.000 VND (-35%)

MODULE QUANG SFP, 1000BASE-SX , MULTIMODE (850NM, 550M, LC).
Giá : 1.462.500 VND 2.250.000 VND (-35%)

Ethernet GE Short wavelenght 1000Base-SX.
- Connector Type: LC.
- Wavelength: 850 nm.
- Maximum Cabling Distance: 550m.

SWITCH RUIJIE 24 CỔNG 10/100/1000BASE-T CÔNG SUẤT 370W LAYER 2+ SMART MANAGED POE
Giá : 16.412.500 VND 25.250.000 VND (-35%)

- 24 cổng PoE, tổng công suất 370W
- HPoE: cổng 1-4
- 4 cổng 1000M SFP ports
- CPU Memory: 512MB  
- Flash: 256MB

SWITCH RUIJIE 8 CỔNG 10/100/1000BASE-T CÔNG SUẤT 125W LAYER 2+ SMART MANAGED POE
Giá : 8.320.000 VND 12.800.000 VND (-35%)

- 8 cổng PoE, tổng công suất 125W
- 2 cổng 1000M SFP ports
- CPU Memory: 512MB  
- Flash: 256MB

SWITCH RUIJIE 24 CỔNG 10/100/1000BASE-T CÔNG SUẤT 185W LAYER 2 SMART MANAGED POE
Giá : 11.895.000 VND 18.300.000 VND (-35%)

- 24 cổng PoE/PoE+, tổng công suất 185W
- 2 cổng 1000M SFP ports
- CPU Memory: 256MB  
- Flash: 32MB
- Tốc độ chuyển mạch: 56Gbps

SWITCH RUIJIE 24 CỔNG 10/100/1000BASE-T CÔNG SUẤT 370W LAYER 2 SMART MANAGED POE
Giá : 12.285.000 VND 18.900.000 VND (-35%)

- 24 cổng PoE/PoE+, tổng công suất 370W
- 2 cổng 1000M SFP ports
- CPU Memory: 256MB  
- Flash: 32MB
- Tốc độ chuyển mạch: 56Gbps

SWITCH RUIJIE 24 CỔNG 10/100BASE-T CÔNG SUẤT 370W LAYER 2 SMART MANAGED POE
Giá : 9.750.000 VND 15.000.000 VND (-35%)

– 24 cổng PoE/PoE+, tổng công suất 370W.
– 2 cổng 10/100/1000BASE-T.
– 2 cổng 1000M SFP ports.
– CPU Memory: 256MB | Flash: 32MB.
– Tốc độ chuyển mạch: 12.8Gbps.

SWITCH RUIJIE 24 CỔNG 10/100BASE-T CÔNG SUẤT 185W LAYER 2 SMART MANAGED POE
Giá : 14.400.000 VND

– 24 cổng PoE/PoE+, tổng công suất 185W.
– 2 cổng 10/100/1000BASE-T.
– 2 cổng 1000M SFP ports.
– CPU Memory: 256MB | Flash: 32MB.
– Tốc độ chuyển mạch: 12.8Gbps

SWITCH RUIJIE 9 CỔNG 10/100/1000BASE-T CÔNG SUẤT 125W LAYER 2 SMART MANAGED POE
Giá : 5.980.000 VND 9.200.000 VND (-35%)

– 8 cổng PoE/PoE+, tổng công suất 125W.
– 1 cổng 1000M SFP ports.
– CPU Memory: 256MB | Flash: 32MB.
– Tốc độ chuyển mạch: 20Gbps.

SWITCH RUIJIE POE 24 CỔNG 10/100/1000BASE-T, TỔNG CÔNG SUẤT 370W
Giá : 5.174.000 VND 7.960.000 VND (-35%)

– 2 cổng 1000M SFP & 24 cổng PoE/PoE+ 10/100/1000BASE-T.
– Auto MDI/MDI-X.
– tốc độ chuyển mạch: 52Gbps.
– Hỗ trợ chống sét 4KV.

SWITCH RUIJIE POE 24 CỔNG 10/100/1000BASE-T, TỔNG CÔNG SUẤT 180W
Giá : 4.621.500 VND 7.110.000 VND (-35%)

– 2 cổng 1000M SFP & 24 cổng PoE/PoE+ 10/100/1000BASE-T.
– Auto MDI/MDI-X.
– Tốc độ chuyển mạch: 52Gbps.
– Hỗ trợ chống sét 4KV.

SWITCH RUIJIE POE 8 CỔNG 10/100/1000BASE-T, TỔNG CÔNG SUẤT 54W
Giá : 1.846.000 VND 2.840.000 VND (-35%)

– 1 cổng 10/100/1000BASE-T & 8 cổng PoE/PoE+ 10/100/1000BASE-T.
– Auto MDI/MDI-X.
– Tốc độ chuyển mạch: 18Gbps.
– Hỗ trợ chống sét 4KV

SWITCH RUIJIE 24 CỔNG 10/100/1000BASE-T LAYER 2 SMART MANAGED
Giá : 7.982.000 VND 12.280.000 VND (-35%)

– 4 cổng 1000M SFP ports.
– CPU Memory: 512MB | Flash: 256MB.
– Tốc độ chuyển mạch: 56Gbps.
– Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud.

SWITCH RUIJIE 24 CỔNG 10/100/1000 BASE-T UNMANAGED
Giá : 3.627.000 VND 5.580.000 VND (-35%)

– Tốc độ chuyển mạch: 48Gbps.
– Nguồn cung cấp AC 100~240V, 50Hz~60Hz.
– Hỗ trợ chống sét 4KV.
– Công suất tiêu thụ: 22.8W.

SWITCH RUIJIE 16 CỔNG 10/100/1000 BASE-T UNMANAGED
Giá : 3.016.000 VND 4.640.000 VND (-35%)

– Tốc độ chuyển mạch: 48Gbps.
– Nguồn cung cấp AC 100~240V, 50Hz~60Hz.
– Hỗ trợ chống sét 4KV.

SWITCH RUIJIE 8 CỔNG 10/100/1000 BASE-T UNMANAGED
Giá : 1.235.000 VND 1.900.000 VND (-35%)

– Tốc độ chuyển mạch: 16Gbps.
– Nguồn cung cấp AC 100~240V, 50Hz~60Hz.
– Hỗ trợ chống sét 4KV

Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây